Tin mới cập nhật


Dịch vụ & Tư vấn
Dịch vụ & Tư vấn
Cần bán

Phân phối Switch, Cisco chính hãng giá tốt nhất thị trường

459
Lượt xem
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
20-10-2016

Cần bánPhân phối Switch, Cisco chính hãng giá tốt nhất thị trường

Giá thương lượng
0.0 điểm - 0 đánh giá
Tiết kiệm 0₫ khi mua sản phẩm này
Giảm ngay 0₫ khi mua từ 5 sản phẩm trở lên
  • Nhận tại cửa hàng (Tòa nhà Splendor, số 27 Nguyễn Văn Dung, p6, Q. Gò Vấp, HCM)
  • Số lượng: 0 sản phẩm có sẵn
    Quảng cáo banner tại Muako.com Phòng khám nha khoa ngoài giờ tại Sài Gòn

    Giới thiệu sản phẩm

    CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VIỄN THÔNG HỒNG QUANG

    HN: P201, Số 9A, Ngõ 105, Đường Hồ Tùng Mậu, P.Mai Dịch,Q.Cầu Giấy, HN

    HCM: Tòa nhà Splendor, số 27 Nguyễn Văn Dung, p6, Q. Gò Vấp, HCM

    Website: www.hqtelecom.com.vn

    Hotline: 0945.10.20.30 (Mr Bình)


    Công ty giải pháp mạng viễn thông Hồng Quang phân phối các thiết bị Cisco đến các đại lý và người dùng cuối trên Toàn Quốc. Chúng tôi cam kết bán hàng chính hãng giá cạnh tranh nhất trên thị trường.
    Vui lòng liên hệ sales để hỗ trợ nhanh nhấtSDT: 0938.857.212 (Mr Minh)
    Skype: hoangminh0302
    Email: minh.nguyen@hqtelecom.com.vn

    ----------------------------------------------------------------------------------------------

    Các Sản Phẩm Tiêu Biểu

    Firewall

    • ASA5505-BUN-K9
      ASA 5505 Appliance with SW, 10 Users, 8 ports, 3DES/AES
    • ASA5505-SEC-BUN-K9
      ASA 5505 Sec Plus Appliance with SW, UL Users, HA, 3DES/AES
    • ASA5515-K9
      ASA 5515-X with SW, 6GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES
    • ASA5525-K9
      ASA 5525-X with SW, 8GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES

    Router

    • CISCO2901/K9
      Cisco 2901 w/2 GE,4 EHWIC,2 DSP,256MB CF,512MB DRAM,IP Base
    • CISCO881-SEC-K9
      Cisco 881 Ethernet Sec Router w/ Adv IP Services
    • CISCO888-SEC-K9
      Cisco888 G.SHDSL Sec Router w/ ISDN B/U w/ Adv IP Services
    • CISCO1921-SEC/K9
      Cisco1921/K9 with 2GE, SEC License PAK, 512MB DRAM, 256MB Fl
    • CISCO2911/K9
      Cisco 2911 w/3 GE,4 EHWIC,2 DSP,1 SM,256MB CF,512MB DRAM,IPB

    Switch

    • WS-C3750X-12S-S
      Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Base
    • WS-C3750X-12S-E
      Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services
    • WS-C3750X-24T-L
      Catalyst 3750X 24 Port Data LAN Base
    • WS-C3750X-24T-E
      Catalyst 3750X 24 Port Data IP Services
    • WS-C3750X-24T-S
      Catalyst 3750X 24 Port Data IP Base
    • WS-C3750X-48T-S
      Catalyst 3750X 48 Port Data IP Base

    Module

    • GLC-SX-MMD
      1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
    • GLC-LH-SMD
      1000BASE-LX/LH, SFP Transceiver Module 1310nm, Single Mode

    Ngoài ra Hồng Quang Telecom cung cấp các sản phẩm sau:

    • Linh Kiện Server : RAM – CPU – RAID – HBA – HDD
    • Tủ Mạng : HQ RACK – ECP RACK – VIETRACK- EKO RACK – APC RACK
    • Bộ Lưu Điện UPS : APC – EMERSON – MARUSON
    • Máy Chủ : IBM – HP – Dell – Supper Micro
    • Tường Lửa : Palo Alto – CYBEROAM – FORTINET – CISCO
    • Switch : Cisco – HP – Allied Telesis - Linksys
    • KVM SWITCH : AVOCENT EMRSON - ATEN

    Địa điểm người bán

    Tòa nhà Splendor, số 27 Nguyễn Văn Dung, p6, Q. Gò Vấp, HCM - Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

    Chi tiết quảng cáo

    ID quảng cáo: 2593
    Lượt xem: 459
    Ngày đăng: 20-10-2016

    Bình luận

    0 out of 5 based on 0 ratings. 0 user reviews.

    Rao vặt cùng chuyên mục

    
    Cần bán
    Phân phối linh kiện SERVER chính hãng giá tốt nhất thị trường
    Cần bán
    Phân phối Switch, Cisco chính hãng giá tốt nhất thị trường
    Cần bán
    Cáp Điều Khiển, Cáp Chống Cháy, Cáp Mạng