Tin mới cập nhật


Dịch vụ & Tư vấn
Dịch vụ & Tư vấn
Cần bán

Router CISCO2901/K9 Switch WS-C2960-48PST-L, phân phối Cisco chính hãng giá rẻ

548
Lượt xem
-Toàn quốc-
13-10-2016

Cần bánRouter CISCO2901/K9 Switch WS-C2960-48PST-L, phân phối Cisco chính hãng giá rẻ

Giá thương lượng
0.0 điểm - 0 đánh giá
Tiết kiệm 0₫ khi mua sản phẩm này
Giảm ngay 0₫ khi mua từ 5 sản phẩm trở lên
  • Nhận tại cửa hàng (Hồ Chí Minh, Việt Nam)
  • Số lượng: 0 sản phẩm có sẵn
    Quảng cáo banner tại Muako.com Phòng khám nha khoa ngoài giờ tại Sài Gòn

    Giới thiệu sản phẩm

    CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VIỄN THÔNG HỒNG QUANG

    HN: P201, Số 9A, Ngõ 105, Đường Hồ Tùng Mậu, P.Mai Dịch,Q.Cầu Giấy, HN

    HCM: Tòa nhà Splendor, số 27 Nguyễn Văn Dung, p6, Q. Gò Vấp, HCM

    Website: www.hqtelecom.com.vn

    Hotline: 0945.10.20.30

    Công ty giải pháp mạng viễn thông Hồng Quang phân phối các thiết bị Cisco đến các đại lý và người dùng cuối trên toàn quốc. Chúng tôi cam kết bán hàng chính hãng giá cạnh tranh nhất trên thị trường.

    Vui lòng liên hệ sales để hỗ trợ nhanh nhất

    Các sản phẩm tiêu biểu

    STTMã hàngDiễn giải

    Firewall

    1ASA5505-BUN-K9ASA 5505 Appliance with SW, 10 Users, 8 ports, 3DES/AES

    2ASA5505-SEC-BUN-K9ASA 5505 Sec Plus Appliance with SW, UL Users, HA, 3DES/AES

    3ASA5515-K9ASA 5515-X with SW, 6GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES

    Router

    1CISCO2901/K9Cisco 2901 w/2 GE,4 EHWIC,2 DSP,256MB CF,512MB DRAM,IP Base

    2CISCO881-K9Cisco 881 Ethernet Sec Router

    5CISCO888-SEC-K9Cisco888 G.SHDSL Sec Router w/ ISDN B/U w/ Adv IP Services

    6CISCO1921/K9C1921 Modular Router, 2 GE, 2 EHWIC slots, 512DRAM, IP Base

    7CISCO1921-SEC/K9Cisco1921/K9 with 2GE, SEC License PAK, 512MB DRAM, 256MB Fl

    10CISCO2911-SEC/K9Cisco 2911 Security Bundle w/SEC license PAK

    Switch

    1WS-C2960+24TC-LCatalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

    2WS-C2960+24PC-LCatalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base

    6WS-C2960-24TT-LCatalyst 2960 24 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image

    7WS-C2960-24TC-SCatalyst 2960 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image

    8WS-C2960-48PST-LCatalyst 2960 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base Image

    9WS-C2960+48PST-LCatalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base

    13WS-C2960+48TC-SCatalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite

    14WS-C2960+48TC-LCatalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base

    15WS-C2960S-24TD-LCatalyst 2960S 24 GigE, 2 x 10G SFP+ LAN Base

    16WS-C2960-48TT-LCatalyst 2960 48 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image

    20WS-C2960S-24TS-SCatalyst 2960S 24 GigE, 2 x SFP LAN Lite

    21WS-C2960S-48TS-LCatalyst 2960S 48 GigE, 4 x SFP LAN Base

    22WS-C2960X-48TS-LCatalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

    23WS-C2960S-48TS-SCatalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

    29WS-C3750X-24T-ECatalyst 3750X 24 Port Data IP Services

    30WS-C3750X-24T-SCatalyst 3750X 24 Port Data IP Base

    31WS-C3750X-48T-SCatalyst 3750X 48 Port Data IP Base

    32WS-C3850X-12S-SCatalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Base

    WS-C3850X-12S-ECatalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services

    33WS-C3850X-24T-LCatalyst 3750X 24 Port Data LAN Base

    Module

    1GLC-SX-MMD=1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

    2GLC-LH-SMD=1000BASE-LX/LH, SFP Transceiver Module 1310nm, Single Mode

    Đỗ Minh Hoàng

    SDT: 0945.10.20.30

    Email: info@hqtelecom.com.vn

    Địa điểm người bán

    Hồ Chí Minh, Việt Nam - -Toàn quốc-

    Chi tiết quảng cáo

    ID quảng cáo: 2578
    Lượt xem: 548
    Ngày đăng: 13-10-2016

    Bình luận

    0 out of 5 based on 0 ratings. 0 user reviews.

    Rao vặt cùng chuyên mục

    
    Cần bán
    Router CISCO2901/K9 Switch WS-C2960-48PST-L, phân phối Cisco chính hãng giá rẻ
    Thỏa thuận
    -Toàn quốc-
    13-10-2016
    Cần bán
    Cách Chọn Workstation Cho Thiết Kế
    Thỏa thuận
    -Toàn quốc-
    16-11-2016
    Cần bán
    Server hp proLiant dl380 gen9 e5-2609v3 dl380 gen9 e5-2620v3 dl380 gen9e5-2623v3
    Thỏa thuận
    -Toàn quốc-
    19-07-2016